![](https://ihrp.mahidol.ac.th/wp-content/uploads/IMG_0504-1200x675-1-1024x576.jpg)
วันที่ 19 พฤษภาคม 2564 ผศ.ดร.นภารัตน์ กรรณรัตนสูตร ประธานคณะทำงานด้านสิ่งแวดล้อม สถาบันสิทธิมนุษยชนและสันติศึกษา มหาวิทยาลัยมหิดล พร้อมด้วยคุณเสมอแข ย้อยนวล กรรมการและเลขานุการคณะทำงานฯ เป็นตัวแทนสถาบันฯ เข้าร่วมกิจกรรมปลูกต้นไม้ เนื่องในวันสิ่งแวดล้อมโลก ณ บริเวณสนามหญ้าหน้าหอสมุดและคลังความรู้ มหาวิทยาลัยมหิดล ศาลายา จัดโดย งานพัฒนาเพื่อความยั่งยืน กองกายภาพและสิ่งแวดล้อม
![](https://ihrp.mahidol.ac.th/wp-content/uploads/IMG_0504-768x1024-2.jpg)
![](https://ihrp.mahidol.ac.th/wp-content/uploads/IMG_0524-768x1024-2.jpg)
![](https://ihrp.mahidol.ac.th/wp-content/uploads/IMG_0523-768x1024-2.jpg)
![](https://ihrp.mahidol.ac.th/wp-content/uploads/IMG_0519-768x1024-2.jpg)
![](https://ihrp.mahidol.ac.th/wp-content/uploads/IMG_0513-768x1024-2.jpg)