![](https://ihrp.mahidol.ac.th/wp-content/uploads/11_05112566_003-5.jpg)
วันที่ 18 ธันวาคม 2566 สถาบันสิทธิมนุษยชนและสันติศึกษา มหาวิทยาลัยมหิดล ให้การต้อนรับ Dr. Helen Hanna from University of Manchester, United Kingdom และบรรณาธิการวารสาร Human Rights Education Review ร่วมเสวนาแลกเปลี่ยนแนวทางการจัดการด้านวารสาร ณ ห้อง 119 สถาบันสิทธิมนุษยชนและสันติศึกษา มหาวิทยาลัยมหิดล