![](https://ihrp.mahidol.ac.th/wp-content/uploads/IMG_6651-1024x683-1.jpg)
วันที่ 28 กุมภาพันธ์ 2563 (11.00 -12.30 น.) นางมัสลิน วนาเนติกุล นักศึกษาหลักสูตรศิลปศาสตรมหาบัณฑิต สาขาวิชาสิทธิมนุษยชนและสันติศึกษา ในหัวข้อ “การกลับสู่ประเทศต้นทางของผู้ลี้ภัยหญิงชาวกะเหรี่ยงในประเทศไทยจากมุมมองเพศสภาพ” (Repatriation of Karen Refugee Women in Thailand from Gender Perspective) ณ ห้อง 119 สถาบันสิทธิมนุษยชนและสันติศึกษา มหาวิทยาลัยมหิดล ศาลายา
![](https://ihrp.mahidol.ac.th/wp-content/uploads/IMG_6646-1024x571-1.jpg)
![](https://ihrp.mahidol.ac.th/wp-content/uploads/IMG_6644-1024x611-1.jpg)
![](https://ihrp.mahidol.ac.th/wp-content/uploads/IMG_6651-1024x683-1.jpg)