![](https://ihrp.mahidol.ac.th/wp-content/uploads/img-327-1024x576.jpg)
วันที่ 28 พฤศจิกายน 2562 สถาบันสิทธิมนุษยชนและสันติศึกษา มหาวิทยาลัยมหิดล นำโดย ดร.เอกพันธุ์ ปิณฑวณิช ผู้อำนวยการสถาบันฯ ให้การต้อนรับ คุณ Renaud Meyer, Resident Representative และคณะจากโครงการพัฒนาแห่งสหประชาชาติ (The United Nations Development Programme) ในโอกาสเข้าเยี่ยมชมสถาบันฯ และร่วมพูดคุยในประเด็นความร่วมมือทางการศึกษาและงานวิจัย ณ ห้อง 119 สถาบันสิทธิมนุษยชนและสันติศึกษา มหาวิทยาลัยมหิดล ศาลายา
![](https://ihrp.mahidol.ac.th/wp-content/uploads/img-327.jpg)
![](https://ihrp.mahidol.ac.th/wp-content/uploads/img-328.jpg)
![](https://ihrp.mahidol.ac.th/wp-content/uploads/img-329.jpg)