Name Contact Number

Mr. Thanapon Sangchan (Tom)
นายธนพล แสงจันทร์ (ต้อม)

Administrator
เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป
sangchan27@gmail.com

02-441-0813-5 ต่อ 1101

Ms. Kannika Karnkaew (Kar)
น.ส.กัลนิกา กาญจน์แก้ว (การ์)

Administrator
เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป
nika_zaa@hotmail.com

02-441-0813-5 ต่อ 1104

Ms. Samerkhae Yoinual (Ann)
น.ส. เสมอแข ย้อยนวล (แอน)

Computer Information Analyst
นักวิชาการสารสนเทศ
smk.april@gmail.com

02-441-0813-5 ต่อ 1107

Ms. Chanchariyaporn Yampraparatana (Fon)
น.ส.จันทร์จริยาพร แย้มประภารัตน์ (ฝน)

Librarian
บรรณารักษ์
rainy_bz@yahoo.com

02-441-0813-5 ต่อ 3152

Mr. Poldham Chancome (Deer)
นายพลธรรม์ จันทร์คำ (เดียร์)

Researcher
นักปฏิบัติการวิจัย
poldhamchancome@hotmail.com

02-441-0813-5 ต่อ 1118

Ms.Benjamas Sriamornrattanakul(Hnoi)
นางสาวเบญจมาศ ศรีอมรรัตนกุล (หน่อย)

Finance and Accounting Analyst
นักวิชาการการเงินและบัญชี
ben.sria@gmail.com

02-441-0813-5 ต่อ 1109

นายฆอซาลี  อาแว

Mr. Ghazalee Awae
นายฆอซาลี อาแว

Research Technical Officer
เจ้าหน้าที่วิจัย
k_awae@yahoo.com

0-7333-7817

Mr. Wanlop Poomla (Frank)

Mr. Wallop Pumra (Frank)
นายวัลลภ ภุมรา (แฟรงค์)

Public Communications Officer
นักประชาสัมพันธ์
wawun@hotmail.com

02-441-0813-5 ต่อ 1118

Mr. Wanlop Poomla (Frank)

Ms. Khemika Klingesorn (Ma-Meaw)
น.ส.เขมิกา กลิ่นเกษร (เหมี่ยว)

Public Communications Officer
นักประชาสัมพันธ์
m_p015@hotmail.com

02-441-0813-5 ต่อ 1108

Ms.Maneeya Raksapon (Toon)
น.ส.มานียา รักษาผล (ตูน)

Program Coordinator
นักวิชาการศึกษา
maneeya.rak@mahidol.ac.th

0-2441-0813-5 ต่อ 1113

Ms.Pannapa Huayhongtong (Gift)
น.ส.พรรณนภา ห้วยหงษ์ทอง (กิ๊ฟ)

Program Coordinator
นักวิชาการศึกษา
ihrp.mu.program@gmail.com

0-2441-0813-5 ต่อ 1116

Mr.Ratawit Ouaprachanon (Mo)
นายรัฐวิศว์ เอื้อประชานนท์ (โม้)

Program Coordinator
นักวิชาการศึกษา
ratawito@gmail.com

0-2441-0813-5 ต่อ 1119

Ms.Chariya Bunto (Kae)
น.ส.จริยา บุญโต (เก๋)

Program Coordinator
นักวิชาการศึกษา
chariyabunto@gmail.com

0-2441-0813-5 ต่อ 1114

Ms.Sombat Kitinam (Tong)
น.ส.สมบัติ กิตินาม (ต้อง)

Program Coordinator
นักวิเคราะห์นโยบายและแผน
tong_01@hotmail.com

0-2441-0813-5 ต่อ 1106

Mr.Bordin Saisaeng (Bain)
นายบดินทร์ สายแสง (เบน)

Researcher
นักปฏิบัติการวิจัย
bordin_bain@hotmail.com

0-2441-0813-5 ต่อ 1119

Mr. Worrasant Roungprueng (ฺBenz)
นายวรสันต์ รวงผึ้ง (เบนซ์)

Program Coordinator
นักวิชาการศึกษา
worrasant.rou@gmail.com

0-2441-0813-5 ต่อ 1105

Ms.Charita Prasithima (TA)
นางสาวชาริต้า ประสิทธิหิมะ (ต้า)

Administrator
เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป
charita_004@hotmail.com

0-7333-7817

Ms.Jariya Jarurak (Jeab)
น.ส.จริยา จารุรักษ์(เจี๊ยบ)

Coordinator
นักวิชาการเงินและบัญชี
j.jarurak3579@gmail.com

0-2441-0813-5 ต่อ 1112